கண்டி பெரஹெராவிற்கு சிறப்பு ரயில்கள்

கண்டி எசல திருவிழாவை முன்னிட்டு ஆகஸ்ட் 26 முதல் 30 வரை இலங்கை ரயில்வே பல சிறப்பு ரயில்களை இயக்கும். அதன்படி, ஆகஸ்ட் 26 முதல் 30 வரை காலை 9.30 மணிக்கு கொழும்பு கோட்டை ரயில் நிலையத்தில் இருந்து கண்டிக்கு ஒரு சிறப்பு ரயில் புறப்படும். நள்ளிரவு 12 மணிக்கு கண்டி ரயில் நிலையத்தில் இருந்து கொழும்பு கோட்டைக்கு புறப்பட வேண்டும்.

ஆகஸ்ட் 26, 27, 30 ஆகிய தேதிகளில் காலை 6.30 மணிக்கு கொழும்பு கோட்டையிலிருந்து கண்டிக்கு சொகுசு ரயில் ஒன்றும் புறப்படும். கண்டி மற்றும் மாத்தளை இடையே ஆகஸ்ட் 26 முதல் ஆகஸ்ட் 30 வரை சிறப்பு ரயில்கள் இயக்கப்படும். கண்டியில் இருந்து மதியம் 1.20 மணிக்கு மாத்தளைக்கு ஒரு ரயில் புறப்படுகிறது. மேலும் அதே ரயில் 3.3.0 மணிக்கு கண்டிக்கு புறப்படும். மீண்டும் 11.30 மணிக்கு கண்டியில் இருந்து மாத்தளைக்கு புறப்படும்.

கண்டி எசல பண்டிகையை முன்னிட்டு ஆகஸ்ட் 26 முதல் ஆகஸ்ட் 30 வரை கண்டி மற்றும் நாவலப்பிட்டிக்கு இடையில் விசேட புகையிரதங்களும் சேவையில் ஈடுபடவுள்ளதாக ரயில்வே திணைக்களம் தெரிவித்துள்ளது. அதன்படி கண்டியில் இருந்து நாவலப்பிட்டிக்கு இரவு 11.40 மணிக்கு விசேட புகையிரத சேவைகள் இடம்பெறவுள்ளன.

கண்டி எசல பண்டிகையை முன்னிட்டு போக்குவரத்து, நெடுஞ்சாலைகள் மற்றும் ஊடகத்துறை அமைச்சர் கலாநிதி பந்துல குணவர்தனவின் பணிப்புரையின் பேரில் வழக்கமான ரயில்களுக்கு மேலதிகமாக இந்த விசேட புகையிரதங்கள் சேவையில் ஈடுபடுத்தப்படவுள்ளதாக ரயில்வே பிரதி பொது முகாமையாளர் என்.ஜே.இண்டிபோலகே தெரிவித்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *