லங்கா சதொச நான்கு அத்தியாவசிய பொருட்களின் விலையை குறைத்துள்ளது

லங்கா சதொச நிறுவனம் நான்கு அத்தியாவசிய உணவுப் பொருட்களின் விலைகளை நேற்று (ஒக்டோபர் 25) முதல் குறைத்துள்ளது. இலங்கை மக்களின் வறுமையை ஒழிப்பதற்காக அரசாங்கம் முன்னெடுத்து வரும் தேசிய சேவைக்கு உதவும் வகையில் நாடெங்கிலும் பரந்து விரிந்து கிடக்கும் அரசாங்கத்திற்கு சொந்தமான ஒரேயொரு சுப்பர் மார்க்கெட் சங்கிலியான லங்கா சதொச நான்கு அத்தியாவசிய உணவுப் பொருட்களின் விலைகளை குறைக்க தீர்மானித்துள்ளது. அதன் நுகர்வோருக்கு நிவாரணம் அளிக்கிறது.

இதன்படி குறைக்கப்பட்ட 1 கிலோ சம்பா அரிசியின் விலை ரூ. 222.00 சேமிப்புடன் ரூ. ஒரு கிலோ 6.00. ஒரு கிலோகிராம் பருப்பின் விலை இப்போது ரூ.549.00 ஆக உள்ளது, இதன் மூலம் ரூ.6 சேமிப்பு கிடைக்கும். ஒரு கிலோ பருப்பின் திருத்தப்பட்ட விலை ரூ.295 குறைக்கப்பட்டுள்ளது. கிலோ ஒன்றுக்கு 5 ரூபாயும், சிவப்பு கெகுலு அரிசி கிலோ ஒன்று 3 ரூபாவாகவும் குறைக்கப்பட்டு 169 ரூபாவாகக் குறைக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த அத்தியாவசிய உணவுப் பொருட்களை நுகர்வோர்கள் நாடு முழுவதும் அமைந்துள்ள எந்தவொரு லங்கா சதொச கடையிலிருந்தும் இந்த குறைக்கப்பட்ட விலையில் நேற்று (25) முதல் வாங்க முடியும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *