திருகோணமலை அலிகார் மகா வித்தியாலயத்தில் கங்கத்தலாவ ஐக்கிய ஊடக மன்றத்தினால் நடத்தப்பட்ட டிஜிட்டல் ஊடகப் பட்டறை

( Mullipothana Ralihen saheeth)

திருகோணமலை மாவட்ட மக்கள் தொடர்பாடல் மாணவர்களை இலக்காகக் கொண்ட “டிஜிட்டல் மீடியா” தொடர்பான மற்றுமொரு பாடசாலை அடிப்படையிலான செயற்பாடு நேற்று (10) திருகோணமலை மாவட்ட கங்கத்தலாவ ஐக்கிய ஊடக மன்றத்தினால் அக்கல்லூரி மாணவர்களுக்காக கிண்ணியா அலிகார் மகா வித்தியாலயத்தில் நடாத்தப்பட்டது.

      திருகோணமலை மாவட்ட கங்கத்தலாவ ஐக்கிய ஊடக மன்றத்தின் தலைவர் திரு. அமதோர அமரஜீவ அவர்கள், திருகோணமலையில் உள்ள மாலபே தொழில்நுட்ப பல்கலைக்கழகத்தின் வெகுஜன தொடர்பாடல் சிரேஷ்ட விரிவுரையாளர் திரு. என்.சி.ரஷ்மீனிடம் விடுத்த வேண்டுகோளுக்கு இணங்க இந்த பணி நடைபெற்றது.

        இந்நிகழ்வில் கிண்ணியா அலிகார் மகா வித்தியாலய அதிபர் திரு.எம்.எஸ்.அஹமட் ராஜி கலந்துகொண்டதுடன் முழுப் பணிகளையும் ஒருங்கிணைத்த  ஓ. திரு கியாஸ் சாபி அவர்களால் ஏற்பாடு செய்யப்பட்டது

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *