புர்கினா பாசோவின் ஃபடாவில் உள்ள ஒரு மருத்துவ மையத்தில் ஒரு தாய் தனது குழந்தையை வைத்திருக்கிறார்.

( Kalimuthu Sathiyaseelan )

புர்கினா பாசோவில், நடந்து வரும் மோதல்கள் மற்றும் பெரிய அளவிலான உள் இடப்பெயர்வுகள் 3 மில்லியனுக்கும் அதிகமான குழந்தைகளை மனிதாபிமான உதவி தேவைப்பட வைத்துள்ளது. புர்கினா பாசோ சஹேல் பகுதியில் அமைந்துள்ளது, இது ஆயுத வன்முறை பரவல், மக்கள்தொகை அழுத்தங்கள், காலநிலை மாற்றம் மற்றும் சுகாதாரம் மற்றும் ஊட்டச்சத்து நெருக்கடிகளால் பன்முக மனிதாபிமான நெருக்கடியால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளது.

புர்கினா பாசோவில் உள்ள குழந்தைகளின் உடல் மற்றும் உளவியல் தேவைகளுக்கு யுனிசெஃப் தொடர்ந்து பதிலளித்து வருகிறது, இதில் கடுமையான வீண், ஊட்டச்சத்தின் கொடிய வடிவமான குழந்தைகளுக்கு சிகிச்சை அளித்தல், தனிப்பட்ட பள்ளி கருவிகள் போன்ற கல்விப் பொருட்களை வழங்குதல் மற்றும் சுரண்டல் மற்றும் துஷ்பிரயோகம் பற்றிய தகவல்களை எவ்வாறு பாதுகாப்பாகப் புகாரளிப்பது”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *