தேசிய தொலைக்காட்சி செய்திகளுக்கான கட்டணம் ஜனவரி முதல் ஆக உயர்த்தப்பட்டுள்ளது..

நாட்டில் தற்போது நிலவும் பொருளாதார நெருக்கடியை கருத்தில் கொண்டு அனைத்து தொழில் வல்லுனர்களின் பிரச்சனைகளை தெரிவிக்கும் நிருபர்கள் நாடு முழுவதிலும் இருந்து வருகின்றனர்.ஆனால் நாட்டில் உள்ள எந்த ஒரு ஊடக நிறுவனமும் நிருபர்களின் பரிதாப நிலை மற்றும் அவர்களின் பரிதாப நிலை குறித்து ஆராய்வதற்கு விருப்பம் இல்லை. குடும்பங்கள், இதற்குப் பின்னணியில், இதுவரை தங்களுக்குச் சேவை செய்த ஊழியர்களை வெளியேற்றிவிட்டு புதிய படையைத் தொடங்கத் தயாராகும் இதுபோன்ற ஊடக நிறுவனங்கள், அவர்களுக்கு ஊதியம் வழங்க வேண்டும் என்று நாடு முழுவதும் குரல் எழுப்புகின்றன. நிருபர்கள் அதே நிலையில் இருக்கும் சூழ்நிலையில், நாட்டில் நிருபர்களின் ஊதியம் 15 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக அதிகரிக்காத நேரத்தில், தேசிய தொலைக்காட்சியின் நிர்வாகமும் செய்தித் துறையும் தங்கள் ஊழியர்களின் ஊதியத்தை அதிகரிக்க முயற்சிகளைக் காட்டியுள்ளன (செய்தியாளர்கள் ) நாடு முழுவதும் உள்ள ஊடக நிருபர்கள் மற்றும் அவர்களது குடும்ப உறுப்பினர்களின் கருத்தில் நாடு முழுவதும் உள்ள ஊடக நிருபர்களுக்குஅஞ்சலி செலுத்துவோம்…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *