நடிகர் ரஜினிகாந்துக்கு இலங்கையில் உற்சாக வரவேற்பு – රංගන ශිල්පී රජිනිකාන්ත්ට ශ්‍රී ලංකාව තුළ උණුසුම් පිළිගැනීමක් …

நடிகர் ரஜினிகாந்த் மாலத்தீவுக்கு சுற்றுலா செல்வதற்காக ஸ்ரீலங்கன் ஏர்லைன்ஸ் மூலம் இலங்கை வழியாக மாலத்தீவு சென்றிருக்கிறார்.

இலங்கையில் நடிகர் ரஜினிகாந்த்திற்கு அவரது ரசிகர்கள் மட்டுமல்ல ஸ்ரீலங்கன் ஏர்லைன்ஸும் உற்சாக வரவேற்பு கொடுத்தது.

இது குறித்து ஸ்ரீலங்கன் ஏர்லைன்ஸ், தன் டுவிட்டர் பக்கத்தில் ரஜினியின் புகைப்படத்தை வெளியிட்டு ரஜினி இன்ஸ் இலங்கை வழியாக மாலத்தீவிற்கு சென்றார். அவருக்கு உற்சாக வரவேற்பு கொடுத்ததில் மகிழ்ச்சி என்று குறிப்பிட்டுள்ளது.

රංගන ශිල්පී රජිනිකාන්ත් මාලදිවයිනේ සංචාරය කිරීම සඳහා ශ්‍රී ලංකන් ගුවන් සේවය හරහා මාලදිවයිනට ගොස් තිබේ. ශ්‍රී ලංකාවේදී රංගන ශිල්පී රජිනිකාන්ත්ට ඔහුගේ රසික රසිකාවියන් පමණක් නොව ශ්‍රී ලංකන් ගුවන් සේවයෙන්ද උණුසුම් පිළිගැනීමක් හිමිවිය.

මේ සම්බන්ධයෙන් ශ්‍රී ලංකන් ගුවන් සේවය සිය ට්විටර් පිටුවේ රජිනිකාන්ත්ගේ ඡායාරූපයක් පළ කර ඇති අතර රජිනිකාන්ත් ශ්‍රී ලංකාව හරහා මාලදිවයිනට පියාසර කළේය. ඔහුට උද්යෝගීමත් පිළිගැනීමක් ලබාදීම සතුටට කරුණක් බවද පැවසේ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *